Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Iran Yaweka Sanamu Inayofanana na Trump Ndani ya Gereza Kwenye Bango – Video

  • 1
Scroll Down To Discover


TEHRAN, IRAN — Iran imeweka bango la matangazo lenye muundo wa kipekee linalomwonesha mtu aliyevaa barakoa yenye sura inayofanana na Rais wa Marekani, Donald Trump, akitembea ndani ya eneo lililoundwa kufanana na selo ya gereza, hatua iliyovutia hisia za wapita njia na kuzua gumzo kwenye mitandao ya kijamii.

Bango hilo lenye umbo la pande tatu limewekwa katika eneo lenye shughuli nyingi la Tajrish Square, kaskazini mwa mji mkuu wa Iran, Tehran, ambako wananchi husimama kulitazama na kupiga picha.

Kwa mujibu wa taarifa zilizoripotiwa, bango hilo lilizinduliwa Oktoba 19, huku baadhi ya watumiaji wa mtandao wa X wakidai kuwa maandalizi na ujenzi wake vilichukua takriban mwezi mmoja.

Shirika la habari la Mehr limeripoti kuwa maonyesho hayo yataendelea kuonekana saa 24 kwa siku, huku ujumbe uliowekwa pembeni yake ukisomeka, “Kutokuona tukio hili ni kosa.”

Muundo huo umetumia taswira ya gereza kuwasilisha ujumbe wa kisiasa unaohusishwa na mvutano kati ya Tehran na Washington. Hata hivyo, haijabainishwa wazi ni nani aliyehusika moja kwa moja na kuandaa bango hilo.

Maonyesho hayo yamevutia pia vyombo vya habari vya kimataifa, vikiwemo Reuters, Agence France-Presse (AFP) na gazeti la The Guardian la Uingereza.

Matumizi ya taswira inayofanana na Trump ndani ya gereza la mfano yanaongeza uzito wa ujumbe wa kisiasa unaoonekana katika eneo hilo, hasa wakati uhusiano kati ya Iran na Marekani ukiendelea kuwa na mvutano.

Hatua hiyo inajiri huku juhudi za kidiplomasia kati ya nchi hizo zikiendelea kukabiliwa na changamoto, ikiwemo kutokuwepo kwa mwafaka katika mazungumzo yanayohusiana na kusitisha mapigano.

Kwa ujumla, bango hilo linaonesha namna taswira za kisanii na matangazo ya hadharani zinavyoweza kutumiwa kuwasilisha ujumbe wa kisiasa na kutoa maoni kuhusu viongozi wa kimataifa bila kutumia hotuba au taarifa rasmi pekee.

The post Iran Yaweka Sanamu Inayofanana na Trump Ndani ya Gereza Kwenye Bango – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Kwanini Uingereza inatoa msaada wa kijeshi kwa Saudi Arabia? Katika Dira ya Dunia TV
Next Post Uwoya, Aunty Watofautiana Kuhusu Pesa na Majukumu Katika Mahusiano
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook