Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Carrick Aweka Wazi Hali ya Bruno Fernandes Baada ya Kiwango Kushuka

  • 6
Scroll Down To Discover

Wasiwasi umeanza kuongezeka kuhusu kiwango cha nahodha wa Manchester United, Bruno Fernandes, kufuatia mwenendo wake wa hivi karibuni uwanjani, huku kocha Michael Carrick akisisitiza kuwa hakuna tatizo kubwa linalomkabili kiungo huyo wa kimataifa wa Ureno.

Fernandes amekuwa akionekana kutokuwa katika kiwango chake bora katika michezo ya hivi karibuni, hali iliyozua maswali miongoni mwa mashabiki kuhusu kinachoendelea kwa mmoja wa wachezaji muhimu zaidi ndani ya kikosi cha Manchester United.

Katika mchezo wa Ligi Kuu England dhidi ya Leeds United, uliomalizika kwa sare ya bao 1-1, Fernandes alishindwa kuonyesha kiwango ambacho mashabiki wamekizoea, huku matokeo hayo yakiifanya United kuendelea kukabiliwa na presha kutokana na mwenendo wake usioridhisha.

Akizungumza na waandishi wa habari baada ya mchezo huo, Carrick alisisitiza kuwa Fernandes yuko sawa na kwamba hakuna jambo kubwa la kuhofiwa kuhusu hali yake.

“Hapana, yuko sawa kabisa. Si jambo kubwa, yuko vizuri kabisa,” alisema Carrick alipoulizwa kuhusu hali ya nahodha huyo.

Hata hivyo, kauli hiyo haijaondoa kabisa wasiwasi kuhusu kiwango cha Fernandes, ambaye kwa sasa amekosa kufunga bao au kutoa pasi ya mwisho iliyozaa bao katika michezo mitano mfululizo ya Premier League. Kwa mujibu wa ripoti hiyo, huo ni mfululizo wake mrefu zaidi wa aina hiyo tangu Aprili na Mei 2025.

Fernandes alikuwa miongoni mwa wachezaji waliokuwa na mchango mkubwa kwa Manchester United, akimaliza msimu uliopita akiwa na jumla ya pasi 21 za mabao, idadi iliyovunja rekodi ya ligi hiyo iliyokuwa ikishikiliwa na Thierry Henry na Kevin De Bruyne.

Kutokana na mchango huo, kiwango chake cha sasa kimekuwa gumzo, hasa ikizingatiwa kuwa United inahitaji mchango wake ili kurejesha ushindani na matokeo mazuri.

Ripoti hiyo pia imeeleza kuwa Fernandes amekuwa akichezeshwa katika nafasi tofauti kutokana na mabadiliko ya kikosi. Katika mchezo dhidi ya Atletico Madrid katikati ya wiki, alitumika upande wa kulia, kabla ya kucheza nafasi ya mshambuliaji wa kati katika mchezo dhidi ya Leeds.

Mabadiliko hayo yameibua mjadala kuhusu kama kucheza nje ya nafasi yake ya kawaida kunachangia kushuka kwa kiwango chake, ingawa Carrick amekanusha kuwa mabadiliko hayo yanaathiri hali au uchezaji wa kiungo huyo.

Kocha huyo ameendelea kusisitiza umuhimu wa Fernandes ndani ya kikosi chake, akieleza kuwa bado ni sehemu muhimu ya mipango ya Manchester United.

Wakati huohuo, Manchester United inaendelea kukabiliwa na changamoto ya kurejesha matokeo mazuri baada ya kutoka sare ya 1-1 dhidi ya Leeds, ikiwa ni sare ya tatu mfululizo ya aina hiyo katika Premier League, kwa mujibu wa ripoti hiyo.

Kwa sasa, macho ya mashabiki yanaelekezwa kwa Fernandes, wakisubiri kuona kama nahodha huyo ataweza kurejesha makali yake na

The post Carrick Aweka Wazi Hali ya Bruno Fernandes Baada ya Kiwango Kushuka appeared first on Global Publishers.



Prev Post Paula Kajala Ateka Mitandao kwa Kauli Kuhusu Urembo Wake
Next Post PITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO OKTOBA 19, 2026
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook