Serikali ya Uingereza imetangaza kupeleka Jeshi lake la Wanahewa katika kile inachosema kuwa ni misheni ya kuisaidia Saudi Arabia, huku wapiganaji wa Houthi wakizidisha mashambulizi yao Mashariki ya Kati. Ndege za kivita zitatumika kulinda miji ya Saudia na miundombinu muhimu ya kitaifa dhidi ya mashambulizi. Maafisa wa Uingereza wanasema hawatatekeleza mashambulizi dhidi ya Wahouthi.
#Yemen #SaudiArabia #Wahouthi #BBCSwahili #BBCHabariLeo #BBCDiraYaDuniaTV #koffiolomide
Subscribe kupata video motomoto kila siku kutoka BBC Idhaa ya Kiswahili https://www.youtube.com/channel/UCoerKKIKIMlDYaVFSTlsWGw










Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!