Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Rais Samia Azindua Mradi wa Maji Kuelekea Kilele cha Tamasha la Kizimkazi

  • 11
Scroll Down To Discover

KIZIMKAZI, ZANZIBAR — Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, amezindua Mradi wa Maji Kizimkazi, ikiwa ni sehemu ya shughuli za maendeleo zinazoambatana na kuelekea kilele cha Tamasha la Kizimkazi.

Rais Samia amezindua mradi huo leo, Agosti 13, 2026, katika Mkoa wa Kusini Unguja, huku akisisitiza umuhimu wa upatikanaji wa huduma bora za maji kwa wananchi.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan akizindua Mradi wa Maji Kizimkazi katika moja ya matukio kuelekea kilele cha Tamasha la Kizimkazi, Mkoa wa Kusini Unguja tarehe 13 Agosti, 2026.

Mradi huo unalenga kuimarisha upatikanaji wa maji kwa wakazi wa Kizimkazi na maeneo yanayozunguka, pamoja na kusaidia kuboresha huduma muhimu za kijamii na shughuli za kiuchumi.

Uzinduzi wa mradi huo ni miongoni mwa matukio makubwa yanayofanyika kuelekea kilele cha Tamasha la Kizimkazi, ambalo limekuwa likihusisha shughuli mbalimbali za kijamii, kiuchumi na maendeleo katika eneo hilo.

Tukio hilo linaongeza msukumo katika juhudi za kuhakikisha wananchi wanapata huduma muhimu za msingi, hususan maji safi na salama, ambayo ni muhimu kwa afya, maisha ya kila siku na maendeleo ya jamii.

Rais  Samia akipokea mfano wa ufunguo wa gari la wagonjwa kutoka kwa Mwakilishi wa Mkurugenzi wa Shirika la Afya Duniani, Kanda ya Afrika, Dkt. Ndoungou Salla Ba, wakati wa ziara fupi ya Rais Dkt. Samia katika Kituo cha Afya Kizimkazi, Mkoa wa Kusini Unguja tarehe 13 Agosti, 2026.
Rais Samia akipanda mti aina ya Muembe katika Kituo cha Afya Kizimkazi, Mkoa wa Kusini Unguja.

The post Rais Samia Azindua Mradi wa Maji Kuelekea Kilele cha Tamasha la Kizimkazi appeared first on Global Publishers.



Prev Post Mkesha wa Mwenge Buchosa, Polisi Sengerema Watoa Uhakika wa Usalama – Video
Next Post The Heaven Quality Band – Haya Njooni (Official Music Video)
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook