Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Mkesha wa Mwenge Buchosa, Polisi Sengerema Watoa Uhakika wa Usalama – Video

  • 12
Scroll Down To Discover

BUCHOSA, MWANZA — Jeshi la Polisi Wilaya ya Sengerema, Mkoa wa Mwanza, limewahakikishia wananchi wa Buchosa kuwa litasimamia kikamilifu usalama wakati wa mkesha wa Mwenge wa Uhuru unaotarajiwa kufanyika katika eneo hilo.

Kauli hiyo imetolewa na Afisa wa Polisi Wilaya ya Sengerema wakati wa fainali ya mashindano ya Mwenge Cup yaliyofanyika Buchosa.

Afisa huyo amewataka wananchi kushirikiana na Jeshi la Polisi kwa kutoa taarifa za mapema kuhusu viashiria vyovyote vinavyoweza kuhatarisha amani na usalama kabla na wakati wa mkesha huo.

Jeshi la Polisi limeeleza kuwa maandalizi ya kiusalama yatazingatia kuhakikisha wananchi wanashiriki shughuli hiyo kwa utulivu na amani, huku hatua stahiki zikichukuliwa kudhibiti vitendo vinavyoweza kuvuruga usalama.

Mkesha wa Mwenge wa Uhuru unatarajiwa kukutanisha wananchi mbalimbali wa Buchosa katika kushiriki shughuli za kijamii na kuadhimisha ujio wa Mwenge wa Uhuru katika eneo hilo.

The post Mkesha wa Mwenge Buchosa, Polisi Sengerema Watoa Uhakika wa Usalama – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Habari kubwa za Magazeti ya Tanzania leo Agosti 14, 2026
Next Post Rais Samia Azindua Mradi wa Maji Kuelekea Kilele cha Tamasha la Kizimkazi
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook