Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

DC Bariadi Asitisha Ndoa ya Mwanafunzi wa Kidato cha Nne, Ng’ombe 16 Watajwa – Video

  • 4
Scroll Down To Discover

Mkuu wa Wilaya ya Bariadi, Simon Simarenga, akiambatana na Jeshi la Polisi, amesitisha sherehe ya ndoa ya mwanafunzi wa kidato cha nne katika Kijiji cha Igaganurwa, Kata ya Dutwa, Wilaya ya Bariadi, mkoani Simiyu.

Tukio hilo limetokea wakati mwanafunzi huyo akiwa amemaliza mitihani yake ya kidato cha nne na akisubiri matokeo, huku taarifa zikieleza kuwa familia yake ilikuwa tayari imepokea mahari ya ng’ombe 16 kwa ajili ya kumuozesha.

Mwanaume anayedaiwa kutaka kumuoa mwanafunzi huyo anadaiwa kuwa tayari ana mke mwingine, hali iliyozua maswali kuhusu mazingira ya ndoa hiyo na mustakabali wa mwanafunzi huyo.

Hatua ya Mkuu wa Wilaya kuingilia kati na kusitisha sherehe hiyo imekuja wakati mwanafunzi huyo akiwa katika hatua muhimu ya safari yake ya elimu, baada ya kukamilisha mitihani ya kidato cha nne.

Tukio hilo linaibua tena mjadala kuhusu ndoa za utotoni, haki ya mtoto kupata elimu na wajibu wa familia pamoja na jamii kuhakikisha watoto wanalindwa dhidi ya vitendo vinavyoweza kuathiri maisha na maendeleo yao.

Kwa sasa, hakuna maelezo zaidi yaliyotolewa kuhusu hatua zitakazochukuliwa dhidi ya waliohusika au hatma ya mwanafunzi huyo baada ya sherehe hiyo kusitishwa.

The post DC Bariadi Asitisha Ndoa ya Mwanafunzi wa Kidato cha Nne, Ng’ombe 16 Watajwa – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Kesi za Trump za Uchaguzi Zachochea Mjadala Mkubwa Marekani
Next Post Ulega Asisitiza Umuhimu wa Utawala Bora Kama Nguzo Muhimu ya Kudumisha Amani
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook