Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Polisi Wavunja Ukimya Kuhusu Sanduku Lililotelekezwa Mwenge – Video

  • 10
Scroll Down To Discover

Jeshi la Polisi limetoa tamko kuhusu sanduku lililokutwa limefungwa kwa kufuli na kutelekezwa katika eneo la Mwenge jijini Dar es Salaam, baada ya tukio hilo kuzua taharuki miongoni mwa wananchi.

Kwa mujibu wa Polisi, taarifa za uwepo wa sanduku hilo zilipokelewa na askari walifika eneo la tukio kwa ajili ya kulikagua na kuhakikisha usalama wa wananchi na mali zao.

Baada ya ukaguzi kufanyika kwa kuzingatia taratibu za kiusalama, Polisi walibaini kuwa sanduku hilo halikuwa na kitu chochote kilichokuwa hatari kwa usalama wa wananchi.

Jeshi la Polisi limewataka wananchi kuendelea kutoa taarifa wanapobaini vitu au mazingira yanayoweza kuhatarisha usalama, huku likisisitiza kuwa ni muhimu kuepuka kugusa au kuhamisha vitu vinavyotia shaka kabla ya vyombo vya usalama kufika eneo husika.

Aidha, Polisi wamewahakikishia wananchi kuwa hali ya usalama katika eneo hilo ni shwari na wanaendelea kufuatilia matukio mbalimbali ili kuhakikisha usalama unaimarishwa.

The post Polisi Wavunja Ukimya Kuhusu Sanduku Lililotelekezwa Mwenge – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Iran na Marekani hawajakubaliana, na Hormuz bado haipitiki. Katika Dira ya Dunia TV.
Next Post Rais Samia Afanya Mabadiliko, Ateua CEO wa TAFICO na Balozi Malaysia
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook