Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Rais Samia Ashiriki Kikao cha CCM Shina Namba 1 Chamwino – Video

  • 27
Scroll Down To Discover

Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan ambaye pia ni Mjumbe wa Shina namba 1 CCM Chamwino akishiriki kikao cha kawaida kilichoitishwa na Balozi wa Shina hilo Bi. Paulina Mkasanga, Chamwino mkoani Dodoma tarehe 8 Mei, 2026

Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan ambaye pia ni Mjumbe wa Shina namba 1 CCM Chamwino, ameshiriki kikao cha kawaida cha shina hilo kilichoitishwa na Balozi wa Shina, Bi. Paulina Mkasanga.

Kikao hicho kimefanyika katika eneo la Chamwino mkoani Dodoma tarehe 8 Mei, 2026.

Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan akizungumza na Wajumbe wa Shina namba 1 CCM Chamwino kwenye kikao cha kawaida kilichoitishwa na Balozi wa Shina hilo Bi. Paulina Mkasanga, Chamwino mkoani Dodoma tarehe 8 Mei, 2026.
Matukio mbalimbali katika picha wakati wa Kikao cha Shina namba 1 ambapo Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan alishiriki, Chamwino mkoani Dodoma tarehe 8 Mei, 2026.

Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan akizungumza na Majirani na Wananchi na Wanachama wa CCM waliojitokeza kwa wingi kumsalimu wakati akitoka kwenye kikao cha Shina namba 1 CCM Chamwino mkoani Dodoma tarehe 8 Mei, 2026.

 

The post Rais Samia Ashiriki Kikao cha CCM Shina Namba 1 Chamwino – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Wahukumiwa Kwenda Jela Kwa Kuuza Chipsi na Baga Bila Kutoa Risiti za EFD – Video
Next Post Video: Fahamu Ushahidi Uliomtia Hatiani ‘Mr Blue’ Na Kuhukumiwa Kunyongwa Kwa Kumuua Ezenia
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook