Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Kijana Afariki Akidaiwa Kushiriki Mashindano ya Kunywa Gongo -Video

  • 2
Scroll Down To Discover

ARUSHA: Kijana aliyefahamika kwa jina la Edward Gabriel, maarufu kwa jina la utani la Champion, anadaiwa kufariki dunia katika eneo la Muyumbwili, Mtaa wa Karume, jijini Arusha, baada ya kushiriki mashindano ya kunywa pombe aina ya gongo.

Kwa mujibu wa maelezo ya baadhi ya wananchi waliozungumza na waandishi wa habari, Edward aliamua kushiriki mashindano hayo baada ya kupewa taarifa kuwa mshiriki atakayekunywa pombe nyingi zaidi angezawadiwa Shilingi 20,000.

Mashuhuda wa tukio hilo wamedai kuwa Champion aliendelea kunywa gongo kwa vikombe kadhaa hadi hali yake ilipoanza kubadilika, akishindwa kujiendesha na kuonesha dalili za kudhoofika.

Mmoja wa mashuhuda amesema baada ya kupata taarifa kuwa kijana huyo alikuwa amelewa kupita kiasi, aliamua kwenda kumwangalia na kumkuta akiwa katika hali isiyoridhisha.

Kwa mujibu wa maelezo hayo, Champion aliondolewa eneo lilipokuwa likifanyika mashindano hayo na kulazwa chini, huku baadhi ya watu waliokuwepo wakitarajia hali yake ingeimarika.

Tukio hilo limeibua maswali kuhusu usalama wa mashindano ya unywaji pombe na hatari zinazoweza kujitokeza pale washiriki wanaposhindanishwa kunywa kiasi kikubwa cha pombe kwa lengo la kupata zawadi.

Hata hivyo, taarifa kuhusu chanzo rasmi cha kifo cha Edward Gabriel, pamoja na hatua zilizochukuliwa na mamlaka husika, zinahitaji kuthibitishwa na vyombo vinavyohusika.

The post Kijana Afariki Akidaiwa Kushiriki Mashindano ya Kunywa Gongo -Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Sudan Yalaani Vikali Mashambulizi Ya Houthi Saudi Arabia
Next Post Mtoto Malaika Ahitaji Milioni 70 Kwa Matibabu ya Moyo Nje Ya Nchi
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook