Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

Simba Yapewa Onyo, Mighty Wanderers Si Timu ya Kawaida, Hizi Ndizo Takwimu Zake

  • 21
Scroll Down To Discover

Mighty Wanderers ni mabingwa watetezi wa Ligi Kuu ya Malawi (Super League) na ndio wapinzani wa Simba SC katika hatua ya kwanza ya awali ya michuano ya Klabu Bingwa Afrika (CAF Champions League).

Kwa mtazamo wa wengi, Mighty Wanderers inaweza kuonekana kama timu ya kawaida kutokana na kutotambulika sana kimataifa kama Nyasa Big Bullets. Hata hivyo, uhalisia ni kwamba ni moja ya timu imara zinazoshindana kwa kiwango cha juu nchini Malawi, sambamba na Silver Strikers.

Msimu uliopita, Mighty Wanderers ilionyesha ubora mkubwa kwa kutwaa ubingwa wa ligi baada ya kucheza mechi 30, ikishinda 20, kutoka sare 9 na kupoteza mchezo mmoja pekee. Timu hiyo ilikusanya alama 69, ikifunga mabao 51 na kuruhusu mabao 14 tu, takwimu zinazoonyesha uimara wake katika safu ya ushambuliaji na ulinzi.

Msimu wa 2026 unaendelea kuonyesha kuwa ubora wao haukuwa wa bahati. Kufikia Agosti 6, 2026, Mighty Wanderers tayari imecheza mechi 11, ikishinda 6, kutoka sare 4 na kupoteza 1. Imefunga mabao 21, kuruhusu 7 na kujikusanyia alama 22, hali inayoiweka kileleni mwa msimamo wa ligi.

Kwa takwimu hizo, Simba SC haitapaswa kuichukulia Mighty Wanderers kama mpinzani mwepesi. Ni timu yenye mwendelezo mzuri wa matokeo na yenye nidhamu ya kiuchezaji.

Iwapo Simba SC inalenga kutinga hatua zinazofuata za CAF Champions League na kurejesha makali yake baada ya msimu uliopita kutokuwa kwenye kiwango kilichozoeleka, italazimika kufanya maandalizi ya kina na kuingia kwenye mchezo huo kwa umakini mkubwa. Katika hatua hii ya mashindano, hakuna mpinzani wa kubezwa.

The post Simba Yapewa Onyo, Mighty Wanderers Si Timu ya Kawaida, Hizi Ndizo Takwimu Zake appeared first on Global Publishers.



Prev Post Filamu 8 Zilizoingiza Pesa Nyingi Zaidi Duniani Katika Historia
Next Post Trump Akanusha Marekani Kuishiwa Silaha, Aonya Watu Wanaovuja Siri za Serikali
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook