Search
Sign In
2 Register
Your Cart 2 items
Subtotal : $1559

CCM Yamteua Aggrey Mwanri Kuwa Naibu Katibu Mkuu Bara – Video

  • 13
Scroll Down To Discover

Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) imemteua aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora na Mbunge wa zamani wa Siha, Mkoa wa Kilimanjaro, Aggrey Mwanri, kuwa Naibu Katibu Mkuu wa CCM Bara.

Uteuzi huo umefanyika leo, Julai 29, 2026, katika Kikao Maalumu cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM kilichofanyika Zanzibar.

Mwanri anachukua nafasi ya John Mongella, ambaye alikuwa akihudumu katika wadhifa huo kabla ya mabadiliko hayo yaliyopitishwa na uongozi wa juu wa chama.

Aggrey Mwanri ni mwanasiasa mwenye uzoefu mkubwa serikalini na ndani ya CCM, akiwa amewahi kuhudumu katika nyadhifa mbalimbali ikiwemo Mkuu wa Mkoa wa Tabora na Mbunge wa Jimbo la Siha mkoani Kilimanjaro.

Uteuzi wake ni sehemu ya maamuzi yaliyofikiwa na Kamati Kuu ya CCM katika kikao chake maalumu kilichofanyika Zanzibar.

The post CCM Yamteua Aggrey Mwanri Kuwa Naibu Katibu Mkuu Bara – Video appeared first on Global Publishers.



Prev Post Jeshi la Polisi Lafuta Zuio la Mikutano ya Hadhara, Latoa Masharti ya Kufuata – Video
Next Post Marekani Yazima Shambulio la Kombora la Iran, Trump Atuma Ujumbe Mkali – Video
Related Posts
Comments 0

    Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kuandika maoni!

Leave A Comment
or

For faster login or register use your social account.

Connect with Facebook